Thông tin tỷ giá won hàn quốc sang usd mới nhất

6

Cập nhật thông tin chi tiết về tỷ giá won hàn quốc sang usd mới nhất ngày 22/07/2019 trên website Hanoisoundstuff.com

Cập nhật tin tức tỷ giá usd hôm nay mới nhất trên website vietnammoi.vn

Xem diễn biến tỷ giá usd và euro hôm nay trên website vietnambiz.vn

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.121,1716.218,4816.494,26
CAD17.481,8017.640,5717.940,52
CHF23.275,3423.439,4223.837,98
DKK-3.437,113.544,85
EUR25.832,9025.910,6326.688,77
GBP28.723,5028.925,9829.183,42
HKD2.936,272.956,973.001,24
INR-336,73349,94
JPY212,25214,39222,10
KRW18,0118,9620,56
KWD-76.136,7279.124,02
MYR-5.615,635.688,31
NOK-2.667,422.751,02
RUB-367,95410,00
SAR-6.180,986.423,50
SEK-2.444,292.505,82
SGD16.863,2916.982,1717.167,61
THB738,71738,71769,53
USD23.180,0023.180,0023.300,00
Cập nhật lúc 12:38:43 22/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.185,0023.190,0023.280,00
EUR25.821,0025.885,0026.217,00
GBP28.726,0028.899,0029.201,00
HKD2.938,002.950,003.002,00
CHF23.369,0023.463,0023.763,00
JPY212,65214,01216,53
AUD16.159,0016.224,0016.464,00
SGD16.884,0016.952,0017.156,00
THB728,00731,00771,00
CAD17.595,0017.666,0017.868,00
NZD-15.551,0015.835,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.138,0023.178,0023.288,0023.278,00
AUD16.164,0016.264,0016.567,0016.467,00
CAD17.586,0017.686,0017.988,0017.888,00
CHF23.421,0023.521,0023.830,0023.780,00
EUR25.854,0025.954,0026.307,0026.257,00
GBP28.854,0028.954,0029.259,0029.159,00
JPY212,67214,17217,23216,23
SGD16.868,0016.968,0017.272,0017.172,00
THB-728,00818,00813,00
LAK-2,54-2,68
KHR-5,60-5,78
HKD-2.884,00-3.094,00
NZD-15.516,00-15.925,00
SEK-2.382,00-2.632,00
CNY-3.308,00-3.479,00
KRW-19,21-20,81
NOK-2.667,00-2.822,00
TWD-724,00-820,00
PHP-448,00-478,00
MYR-5.460,00-5.940,00
DKK-3.401,00-3.672,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.180,0023.180,0023.300,00
USD(1-2-5)22.962,00--
USD(10-20)23.134,00--
GBP28.719,0028.893,0029.212,00
HKD2.926,002.947,003.010,00
CHF23.341,0023.482,0023.812,00
JPY212,58213,86218,00
THB714,79722,01782,41
AUD16.171,0016.269,0016.460,00
CAD17.568,0017.674,0017.903,00
SGD16.857,0016.959,0017.180,00
SEK-2.443,002.506,00
LAK-2,472,92
DKK-3.446,003.535,00
NOK-2.674,002.744,00
CNY-3.334,003.420,00
RUB-334,00411,00
NZD15.488,0015.581,0015.844,00
KRW17,7319,5920,39
EUR25.829,0025.894,0026.566,00
TWD678,79-765,35
MYR5.302,61-5.781,98

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.190,0023.190,0023.280,0023.280,00
AUD16.220,0016.280,0016.450,0016.440,00
CAD17.640,0017.700,0017.880,0017.870,00
CHF22.610,0023.500,0023.080,0023.730,00
EUR25.860,0025.940,0026.200,0026.190,00
GBP28.800,0028.910,0029.200,0029.190,00
HKD2.410,002.960,002.920,003.000,00
JPY210,00214,20216,00216,30
NZD-15.670,00-15.970,00
SGD16.890,0016.990,0017.150,0017.150,00
THB690,00740,00770,00770,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.170,0023.190,0023.280,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.105,0023.190,0023.280,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.526,0023.190,0023.280,00
Bảng Anh28.823,0028.909,0029.221,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.961,002.993,00
Franc Thụy Sĩ23.445,0023.515,0023.769,00
Yên Nhật213,80214,44216,76
Ðô-la Úc16.232,0016.281,0016.457,00
Ðô-la Canada17.647,0017.700,0017.891,00
Ðô-la Singapore16.936,0016.987,0017.170,00
Đồng Euro25.848,0025.926,0026.205,00
Ðô-la New Zealand15.556,0015.634,0015.819,00
Bat Thái Lan731,00749,00762,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.339,003.418,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.190,0023.190,0023.290,0023.290,00
Bảng Anh (GBP)28.332,0028.661,0029.455,0029.455,00
Ðồng Euro (EUR)25.549,0025.714,0026.426,0026.426,00
Yên Nhật (JPY)209,80212,45217,90217,90
Ðô la Úc (AUD)15.957,0016.110,0016.623,0016.623,00
Ðô la Singapore (SGD)16.651,0016.845,0017.311,0017.311,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.903,002.936,003.018,003.018,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.350,0017.552,0018.038,0018.038,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.307,0023.307,0023.952,0023.952,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.536,0015.536,0015.966,0015.966,00
Bat Thái Lan(THB)729,00729,00779,00779,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.195,0023.305,00
AUD16.223,0016.534,00
CAD17.648,0017.957,00
CHF23.463,0023.794,00
CNY3.303,003.473,00
DKK3.448,003.570,00
EUR25.873,0026.339,00
GBP28.885,0029.260,00
HKD2.942,003.017,00
JPY213,56216,76
KRW19,0820,49
NOK2.620,002.803,00
NZD15.606,0015.923,00
SEK2.432,002.532,00
SGD16.990,0017.191,00
THB735,82771,09

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.170,0023.180,0023.310,00
USD (USD 5-20)23.160,00--
USD (Dưới 5 USD)23.150,00--
EUR25.605,0025.734,0026.691,00
GBP28.553,0028.696,0029.477,00
JPY212,00212,77219,68
HKD2.876,002.934,263.118,00
CNY-3.322,003.541,00
AUD15.986,0016.147,0016.718,00
NZD15.350,0015.505,0016.035,00
CAD17.342,0017.517,0018.335,00
SGD16.687,0016.856,0017.362,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.105,0023.338,0023.976,00
RUB-296,04518,86
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.090,0023.195,0023.290,0023.290,00
USD(5-20)23.140,0023.195,0023.290,0023.290,00
USD(50-100)23.170,0023.195,0023.290,0023.290,00
EUR25.880,0025.960,0026.250,0026.250,00
GBP28.840,0028.960,0029.290,0029.280,00
JPY213,80214,40217,30217,20
CHF23.320,0023.460,0024.000,0023.860,00
CAD17.660,0017.730,0017.930,0017.930,00
AUD16.200,0016.250,0016.560,0016.560,00
SGD16.860,0016.880,0017.330,0017.210,00
NZD-15.670,00-15.920,00
KRW-19,60-21,60

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.170,0023.180,0023.285,00
EUR26.019,0026.019,0026.339,00
JPY213,98214,58218,08
AUD16.225,0016.315,0016.555,00
SGD16.952,0017.022,0017.242,00
GBP28.832,0028.952,0029.342,00
CAD17.631,0017.731,0017.936,00
HKD2.914,002.954,003.004,00
CHF23.394,0023.524,0023.824,00
THB718,00740,00785,00
CNY-3.346,003.411,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.660,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.760,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.160,0023.180,0023.300,00
JPYĐồng Yên Nhật211,94213,23219,24
AUDĐô Úc15.916,0016.161,0016.663,00
CADĐô Canada17.375,0017.591,0018.092,00
GBPBảng Anh28.492,0028.859,0029.362,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.196,0023.427,0023.930,00
SGDĐô Singapore16.760,0016.924,0017.324,00
EUREuro25.611,0025.871,0026.471,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.248,003.509,00
HKDĐô Hồng Kông-2.727,003.227,00
THBBạt Thái Lan724,00733,00868,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.578,005.730,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.176,0023.180,0023.300,00
THBBaht/Satang719,90737,25767,96
SGDSingapore Dollar16.933,0016.983,0017.167,00
SEKKrona/Ore2.474,002.424,002.498,00
SARSaudi Rial6.265,006.183,006.427,00
RUBRUBLE/Kopecks294,00355,00396,00
NZDDollar/Cents15.585,0015.590,0016.015,00
NOKKrona/Ore2.682,002.644,002.728,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.568,005.545,005.616,00
KWDKuwaiti Dinar77.359,0077.209,0078.097,00
KRWWON18,7318,9620,57
JPYJapanese Yen209,99214,39222,11
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.729,002.964,003.063,00
GBPGreat British Pound28.725,0028.927,0029.183,00
EUREuro25.754,0025.912,0026.688,00
DKKKrona/Ore3.525,003.433,003.551,00
CNYChinese Yuan3.327,003.267,003.603,00
CHFFranc/Centimes23.372,0023.440,0024.148,00
CADCanadian Dollar17.500,0017.642,0017.940,00
AUDAustralian Dollar16.159,0016.219,0016.493,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.117,0016.247,0016.617,00
CAD-17.556,0017.672,0018.043,00
CHF-23.331,0023.482,0023.815,00
CNY--3.348,003.408,00
DKK--3.442,003.572,00
EUR-25.839,00 (€50, €100)
25.829,00 (< €50)
25.859,0026.634,00
GBP-28.681,0028.901,0029.321,00
HKD-2.935,002.952,003.052,00
JPY-212,82213,77219,32
KRW-17,9619,3620,76
LAK--2,482,93
NOK--2.671,002.751,00
NZD-15.537,0015.620,0015.907,00
SEK--2.451,002.501,00
SGD-16.851,0016.951,0017.256,00
THB-700,94745,28768,94
USD23.077,0023.170,00 ($50, $100)
23.160,00 (< $50)
23.180,0023.300,00

Video clip liên quan tỷ giá won hàn quốc sang usd

#01 [tiền tệ] tiền hàn quốc – won hàn quốc krw / korean won

Fbnc - đồng won hàn quốc giảm thấp nhất trong 2 tháng

Giá trị đồng tiền hàn việt

|tập 97| các mệnh giá tiền giấy,tiền xu hàn quốc và tiểu sử nhân vật.cần thiết khi thi quốc tịch

Chia sẽ mệnh giá tiền hàn quốc và tiền lương thu nhập vietbust6686

Hàn quốc dự định bơm hơn 5.000 tỷ won vào nền kinh tế

1000 won bank of korea

Mỹ “thách giá” hàn quốc 1 tỷ usd cho thaad | vtc1

✅ “năm 2019 tỷ giá vnd/usd giao động quanh mức 1 - 2% là quá mức rồi”

Mệnh giá tiền hàn-việt - my phạm

Tiền đài loan đổi ra tiền việt nam như thế nào | giới thiệu tiền đài từ a➡️z | việt đài tv

10 đơn vị tiền tệ có giá trị nhỏ nhất thế giới

Cuộc sống ở hàn quốc | cách đổi tiền usd -đôla mỹ- khi về nước | gửi tiền về việt nam

Fbnc - hàn quốc lập quỹ 11.000 tỷ won hỗ trợ tái cơ cấu ngân hàng

Báo động nợ công hàn quốc năm 2018 đạt hơn 1.481 tỷ usd

đài loan: 1000 đài tệ series 1999 và series 2004

Fbnc - hàn quốc lập quỹ 11.000 tỷ won hỗ trợ tái cơ cấu ngân hàng

Xuất siêu lớn, tỷ giá usd vnd hạ nhiệt nhanh | fbnc

Vai trò của đồng đô la mỹ đối với nền kinh tế toàn cầu là gì?

ông trùm hối lộ người hàn ‘nuốt’ hơn 300.000m2 đất quân sự

Thẻ quà tặng: việt nam, nhật bản và hàn quốc - gift cards: vietnam, japan & south korea

Fbnc - sắp có thị trường giao dịch trực tiếp won - nhân dân tệ tại thượng hải

Fbnc - mạnh hơn đồng yên, đồng won cản trở xuất khẩu hàn quốc

Trải nghiệm biệt thự phong cách hàn quốc ngay tại việt nam [nhato official số 12]

Fbnc - ấn độ nhận 10 tỷ usd đầu tư cơ sở hạ tầng từ hàn quốc

Atomy có nên tham gia hay không ?

Xuân trường sẽ đá ở hàn quốc giá 300 nghìn usd

Ngân hàng đồng loạt tăng mạnh giá usd | latv

T a| giới thiệu và chia sẻ mệnh giá tiền đài loan - tiền đài tệ ???

Tiền việt nam mà shop mua vào: tiền giấy cotton sau 1985 & tiền xu năm 2003

Sàn giao dịch tiền ảo lớn nhất hàn quốc bị tin tặc tấn công

Triều tiên có thể thay việt nam thành trung tâm sản xuất màn hình và điện thoại

Từ hàn quốc đến việt nam _ tuyết rơi / đổi tiền / sân bay quốc tế incheon

Hé lộ căn nhà xa hoa, đắt tiền mà song hye kyo thuê ở sau khi ly hôn chứng tỏ cô đang sống rất tốt

Tỷ giá usd hôm nay 25/6: tiếp tục lao dốc trên thị trường

Báonóiaz - thương chiến trung - mỹ leo thang và điện, xăng tăng giá: có lo vĩ mô bất ổn?

Thi truong tien ao han quoc va ethereum

Mỹ tố cáo công ty trung quốc rửa tiền cho bắc hàn

Trấn thành, hari won, lan ngọc chung tay để trẻ em không còn bị đuối nước | kiến tạo nhịp cầu 2018

Nhờ sơn tùng mtp giày biti's hồi sinh sau nhiều năm

Dân triều tiên chê đồng nội tệ

Sự thật về bài hát độ ta không độ nàng của crisdevilgamer

Tin mới 22/7/2019: hoa vy chơi tattay đổ hết tiền vào sản xuất công nghê, vanbai lớn cho côngnghê tq

Giá trị bitcoin lên kỷ lục hơn 4.000 usd nhờ nhu cầu từ nhật bản | tiendientu.com |

Trấn thành hướng dẫn cách cho mèo uống thuốc (diễn viên trấn xì)

Ngày 01/10/2018: mở hộp tiền giấy & tiền xu khách gửi từ tp hcm cho shop

Chuyện tình bác sĩ: tí nữa thôi, kim rae won – park shin hye đã có cảnh giường chiếu

Trấn thành và hari won trực tiếp đỡ đẻ cho con mèo cưng elsa - cực hay

  • Tỷ giá giữa yên nhật và việt nam đồng
  • Tỷ giá yên hôm nay ngân hàng agribank
  • Tỷ giá yên nhật hiện tại
  • Tỷ giá won vnd hom nay
  • Tỷ giá nhân dân tệ
  • Tỷ giá won naver hôm nay
  • Tỷ lệ giá yên hôm nay
  • Tỷ giá nhân dân tệ sang tiền việt
  • Tỷ giá won việt nam
  • Tỷ giá man yên
  • Tỷ giá nhân dân tệ việt nam
  • Tỷ giá won ngân hàng
  • Tỷ giá yên nhật liên ngân hàng
  • Tỷ giá đồng won chợ đen
  • Ty gia korean won
  • Xem ty gia yen nhat
  • Tỷ giá won hàn quốc và usd
  • Tỷ giá won của hàn quốc
  • Tỷ giá yên đô la
  • Tỷ giá won usd naver